| Điện áp sử dụng | 12v |
| Công suất | 98W – 7 bar |
| Độ ồn | ~ 87dBA |
| Đặc điểm nổi bật | Bơm tự ngắt |
| Vật liệu vỏ | Nhựa đặc biệt |
| Kích thước | 210 x 110 x 60 mm |
| Trọng lượng | ~ 1 kg |
| Thương Hiệu | Michelin |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm khẩn cấp Michelin 12266
Bơm tự ngắt đa năng



