– Một sản phẩm thông minh về kích bình kiêm pin dự phòng, Utrai Top 10 thế giới về chất lượng cũng như độ hài lòng của khách hàng.
- Hỗ trợ kích bình nhiều lần liên tục mà không cần sạc lại
- Khả năng giữ điện vượt trội, có thể giữ 3-4 tháng mà không hao hụt pin và không cần sạc lại
- 2 Cổng sạc USB tiện lợi
- Đèn hiển thị % pin tiện lợi
- Đèn chiếu sáng 3 chế độ khi cần sử dụng trong bóng tối hay cấp cứu.
- Cáp kích bình có chế độ thông minh khi cắm ngược cọc
- Cổng kết nối ra đầu tẩu thuốc tiện lợi
- Khả năng trống va đập và nước cao

| Sử dụng kích cho nguồn | 12v |
| Cổng ra USB | – 5V / 1.0A – 5V / 2.1A |
| Dòng | 2,000A |
| Dòng phóng | 22,000mAh |
| Sạc không dây | không tích hợp |
| Vật liệu vỏ | Nhựa đặc biệt |
| Kích thước | 175 x 92 x 41 mm |
| Trọng lượng | ~ 0.75kg |
| Thương Hiệu | Utrai |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |



