| Điện áp vào VAC – Input / Tần số | 220VAC / 50Hz |
| Công suất/ Dòng sạc tối đa (A) | 30A |
| Điện áp sạc ắc quy (VDC) | 12V – 24V |
| Kiểu sạc | không tự động |
| Vật liệu cuộn dây | 100% Lõi dây đồng |
| Vật liệu vỏ | Vỏ Sắt |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 28cm x 25cm x 25cm |
| Trọng lượng | ~ 12kg |
| Xuất xứ | Sản xuất tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy Sạc HANSHIN 30Ah
Máy sạc lõi đồng bền bỉ



